เวลา 13.30 น. วันนี้ 6 มิถุนายน 67 ล่าสุดพนักงานสอบสวน สภ. ปากคลองรังสิต และ เจ้าหน้าที่มูลนิธิร่วมกตัญญูกำลังตรวจสอบ เบื้องต้นยืนยันแล้วว่าในถุงดำดังกล่าว เป็นมือทั้งสองข้างของผู้เสียชีวิต จุดที่ทิ้งมือคือริมคลองเชียงราก ผู้ก่อเหตุนำมือทั้ง 2 ข้าง ใส่ถุงดำ นำมาทิ้งริมคลองเชียงราก ซึ่งอยู่ห่างจากบ้านเพียง 1 กม. และก่อนถึงจุดทิ้งศพใต้ทางด่วนบางพูน ประมาณ 4 กม.
นอกจากนี้ ยังพบว่ากล้องวงจรปิดสามารถบันทึกภาพนาทีนายแซน ขี่รถ จยย.มาจอดริมคลอง จากนั้นเดินลงมา พร้อมกับหิ้วถุงปริศนาสีดำ โยนทิ้งลงไปในคลอง แต่ถึงติดอยู่ริมตลิ่ง ซึ่งมีต้นบอนบังถุงอยู่
สญชัย คล้ายแก้ว รายงาน