เมื่อวันที่ 23 พ.ย. 66 เวลา 09.00 น. พ.ท.บุรฉัตร ภูนาเมือง ผบ.ร.17 พัน.4 เข้าร่วมพิธีพระราชทานผ้าห่มกันหนาว และกระเป๋ายาพระราชทาน สมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน วรชัตติยราชนารี พร้อมจัดหน่วยแพทย์ พระราชทานโรงพยาบาลจุฬาภรณ์ ให้แก่ผู้ประสบภัยหนาว โดยมี นาย บำรุง สังข์ขาว รอง ผวจ.พะเยา เป็นประธานฯ ณ ลานอเนกประสงค์ อบต.ผาช้างน้อย ต.ผาช้างน้อย อ.ปง จ.พะเยา ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://www.tigernews.tv/wp-content/uploads/2023/11/S__10985494-1210x642.jpg)